

SEHEMU YA 5 - UTHIBITISHO WA MWAJIRI

Kasma ya Mwanjiri

Jina la Afisa Muidhinishaji

Saini

Sanduku la Posta

Cheo/Wadhifa

Tarehe

| Siku | Mwezi | Mwaka |
|----------------------|----------------------|----------------------|
| <input type="text"/> | <input type="text"/> | <input type="text"/> |

Muhuri

SEHEMU 6 - UPOKEAJI NA UHAKIKI WA FOMU (Kwa matumizi ya Ofisi tu)

Ofisi ya Mkoa

Jina la Afisa

Cheo

Saini

Tarehe

| Siku | Mwezi | Mwaka |
|----------------------|----------------------|----------------------|
| <input type="text"/> | <input type="text"/> | <input type="text"/> |

Muhuri

MAELEZO YA ZIADA

- Wategemezi watakaosajiliwa ni wale wenye sifa zifuatazo;
 - Mwenza wa mchangiaji
 - Watoto wa kuwazaa, kuasili, au kufika wenye umri chini ya miaka shirini na moja (21). Pindi mtoto anapofikisha umri wa miaka 21, rejeshwa kitambulisho kwa mwanjiri au Ofisi yoyote ya NHIF iliyo karibu nawe.
 - Wazazi wa Mchangiaji au wa mwenza wake.
- Ambatisha uthibitisho wa kisheria wa uhusiano wako na mwenza wako pamoja na wategemezi kama ifuatavyo;
 - Nakala ya Cheti cha kuzaliwa mtoto au nyaraka za kuasili.
 - Nakala ya Cheti cha Ndoa iwapo unasajili mwenza wako
 - Nakala ya Cheti chako cha kuzaliwa iwapo unasajili mzazi wako.
 - Nakala ya Cheti cha kuzaliwa cha mwenza wako pamoja na Cheti cha Ndoa iwapo unasajili wakwe zako.
 - Nakala ya Cheti cha kuzaliwa cha mtoto wa kufikia na Nakala ya Cheti cha Ndoa kuthibitisha uhusiano wake na mwenza wako
 - Ambatisha nakala ya kitambulisho kimojawapo cha mwanza au mzazi kati ya vitambulisho vifuatavyo;
(i) Kitambulisho cha Taifa (ii) Hati ya kusafiria (iii) Kitambulisho cha mpiga kura (iv) Leseni ya Udereva
- Tunza kadi yako na za wategemezi wako na hakikisha hazitumiki kinyume na utaratibu uliowekwa. Hatua za kisheria zitachukuliwa kwa mnufaika yeyote atakayetumia kitambulisho kinyume na utaratibu uliowekwa.
- Mara uanachama wako unapokoma, rudisha kadi zote kwenye Ofisi ya NHIF iliyo karibu
- Uanachama ni kwa mujibu wa Sheria ya Mfuko wa Taifa wa Bima na Afya Sura Na. 395 TL 2015 na kanuni zake za mwaka 2002
- Kwa maelezo na ufafanuzi zaidi tafadhali wasiliana na ofisi ya NHIF iliyo karibu au piga namba ya bure ya huduma kwa wateja 0800 110063